Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông A Na / X. Ea Bông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Bông, Huyện Krông A Na
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
2
Bán Lô Đất Góc Cua 3 Mặt Tiền Lê Đại Hành, TP. Quy Nhơn
3.05 tỷ • 41.86m²
72.86 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
7
Bán nhà Quang Trung - F14 - Gò Vấp
3.36 tỷ • 29.2m²
115.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
4
Vỉa hè phân lô ô tô tránh Trần Phú Hà Đông, 54m2x6, chỉ 16.5 tỷ
16.5 tỷ • 54m²
305.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Hà Đông, P. Mộ Lao

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN ỦY BAN MỸ YÊN
2 tỷ • 175m²
11.43 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường