Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / X. Bảo Quang / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bảo Quang, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ TRỤC CHÍNH - ĐƯỜNG SỐ 1 - KDC HOÀNG QUÂN, CẦN THƠ
3.1 tỷ • 70m²
44.29 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ LƯƠNG VĂN CAN – THUẬN HÓA, TP. HUẾ
4.1 tỷ • 135m²
30.37 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Cựu

Bán
6
BÁN NHÀ GIÁ TỐT HẺM 61 PHẠM NGỌC HƯNG, NINH KIỀU
800 tr. • 40m²
20 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu xây chắc chắn P. Tam Thắng - Vũng Tàu
7.9 tỷ • 86m²
91.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
9
Cần Bán Nhà Mới 5 Tầng Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đỉnh, Sát Mặt Đường
5.6 tỷ • 30m²
186.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
4
Lô đất thổ cư hẻm 10 Võ Văn Môn, phường 4, Tp. Tân An, Long An
1.25 tỷ • 81.1m²
15.41 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
6
NHÀ TRỆT MT LỘ ÔTÔ SÁT BÊN CA QUẬN TUYẾN ĐƯỜNG THÔNG THUỘC LÊ BÌNH, CÁI RĂNG
1.5 tỷ • 82.2m²
18.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình