Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Xuân Lập / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Xuân Lập, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Lô Đất Đường Trục Chính Vào KCN Giang Điền Ngay Gần KDL Thác Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3 tỷ • 120m²
25 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
3
2 lô đất liền kề mặt tiền đan ấp 9, Lương Hoà, Bến Lức, Long An
800 tr. • 110m²
7.27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Lương Hòa

Bán
4
Lô đất đối diện Eco Retreat, Bến Lức, Long An
2.5 tỷ • 146.6m²
17.05 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
2
Bán nhà Cự Khối 33m2-4.95tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
4.95 tỷ • 33m²
150 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
BÁN NHÀ NGÕ ĐÌNH ĐÔNG – TRUNG TÂM LÊ CHÂN – GIÁ SIÊU MỀM!
2.25 tỷ • 36m²
62.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
4
🔥🔥Đất nền 103.3m2 ở Phước Đồng, Nha Trang
1.15 tỷ • 103.3m²
11.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P. NHƠN PHÚ, TP. QUY NHƠN
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% HẺM 65 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - BÌNH THỦY, CẦN THƠ
2.1 tỷ • 57m²
36.84 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An