Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Xuân An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Xuân An, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán ngay biệt thự sân vườn đẹp ở Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
5.8 tỷ • 185m²
31.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
Quá ngộp 20x50 - sẵn 100m2 thổ cư giáp UBND Minh Thạnh Dầu Tiếng
1.6 tỷ • 1000m²
1.6 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Minh Thạnh

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
4
🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.25 tỷ • 51m²
83.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỨ - GẦN BIỂN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG!
17.5 tỷ • 139m²
125.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
6
Bán nhà đường B3 Tạ Xuân Thu - VCN Phước Hải, gần chung cư CT4 • Diện tích: 81m2 Ngang 4,5m • Đường rộng 13M. Hướng Tây Bắc • Nhà 3 tầng có 4 phòng ngủ, 4WC, phòng khách, bếp. Nhà không nội thất • Hiện đang cho thuê 14tr/tháng
8.3 tỷ • 81m²
102.47 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
Căn biệt thự đẹp ở khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân, Đà Nẵng
9 tỷ • 204m²
44.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
8
Nhà biệt thự khu vực Đại An, P9, Tp. Vũng Tàu, nay là TPHCM
18.7 tỷ • 170m²
110 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9