Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / X. Bình Lộc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Lộc, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhà 4 Tầng – Cực đẹp – Mặt tiền Phan Đăng Lưu – Vị Trí Kinh Doanh – 100m2 – Giá 1x tỷ
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
6
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.8 tỷ • 67.5m²
26.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú
Bán
8
🏡 Bán nhà phố liền kề Mega Village Khang Điền, 75m², 3 tầng, 4 PN, 3 toilet, giá tốt, pháp lý rõ ràng, liên hệ 0905 909490!
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên 5 Tầng, Mặt Tiền Đẹp Vị Trí Đỉnh, Nhà Mới Keng
7.4 tỷ • 40m²
185 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
70M2 - TOÀ CHDV - OTO ĐẬU CỬA - BÁN NHÀ THANH LIỆT - BẠT NGÀN TIỆN ÍCH
20.5 tỷ • 70m²
292.86 tr./m²
Hà Nội, H. Thanh Trì, X. Ngọc Hồi

Bán
3
Bán gấp lô đất ấp Bà Ký, xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
1.7 tỷ • 111m²
15.32 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long Phước

Bán
2
📣📣📣 BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HÙNG TIẾN - MỸ ĐỨC - HÀ NỘI
900 tr. • 82m²
10.98 tr./m²
Hà Nội, H. Mỹ Đức, X. Hùng Tiến