Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Bảo Vinh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Bảo Vinh, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà Cấp 4 mặt tiền Võ Quảng - gần chợ Hòa Xuân - 3 tỷ 450
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
10
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ - PHƯỜNG 12 - GÒ VẤP
7.89 tỷ • 70m²
112.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
7
Gói 6 KVG Mozzadiso đang ở giai đoạn mở bán giai đoạn 2 – mức giá F0 cực kỳ hấp dẫn, chưa từng có! Cơ hội đầu tư sinh lời tốt nhất khu đô thị Mỹ Gia So với các gói trước – cùng vị trí, giá hiện tại thấp hơn trung bình 1-1,5 tỷ
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
Bán nhà KDC Nam Rạch Chiếc cạnh The Global City, An Phú, TP. Thủ Đức
23 tỷ • 100m²
230 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Bán Lô Đất MT Mai Hắc Đế P.Long Tâm, Bà Rịa ( P.Tam Long HCM) 92.8m2 Full Thổ Cư Không Lỗi Phong Thuỷ
2.46 tỷ • 92.8m²
26.51 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
9
VÍP 3 MẶT TIỀN KHO BÃI , NHÀ VƯỜN 1.050M TĐC-HÒA NINH- H.VANG ĐÀ NẴNG0901175969
15.5 tỷ • 1050m²
14.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Ninh

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh