Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Suối Tre / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Suối Tre, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN MÂN – KHU ĐIỆN BIÊN PHỦ, P. NHƠN BÌNH, TP. QUY NHƠN
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
Lô đất siêu đẹp tại phường Dương Quan - Thành Phố Thủy Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.67 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan
Bán
5
KHU VIP SÂN BAY - KD ĐỈNH - HẺM 8M VỈA HÈ 2M - HẺM SAU THÔNG THOÁNG 17x tỷ
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
Bán nhà Mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P. Tam Thắng, Vũng Tàu
7.2 tỷ • 31m²
232.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG - TẶNG NHÀ CẤP 4 - KP2 - PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
1.8 tỷ • 89.1m²
20.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh