Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Xuân Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Xuân Bình, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU NAM HÒA XUÂN – GẦN SÔNG THOÁNG MÁT – Giá 4,x tỷ
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG – NGÃ TƯ HOÀNG THỊ LOAN & HỒ TÙNG MẬU
8.7 tỷ • 107m²
81.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán đất nền dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 34 triệu/m2, diện tích 445m2
15.13 tỷ • 445m²
34 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
Bán căn nhà cấp 4 có sân vườn nội bộ Lê Duẩn, Phường 7, Tuy Hoà
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Phú Yên, Tp. Tuy Hoà, P. 7

Bán
4
Nhà Bán 61/4 đường số 2, P Bình Tân, HCM
6.7 tỷ • 122.4m²
54.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
5
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu - KDC Nam Khang, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Quận 9
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
BÁN ĐẤT – VĨNH CHÂU, VĨNH HIỆP, NHA TRANG
2.02 tỷ • 85.4m²
23.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp