Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Bình Lợi / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Lợi, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
NHÀ 2 LẦU TUYỆT ĐẸP ĐƯỜNG D14 KDC HỒNG LOAN - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
5.45 tỷ • 85m²
64.12 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
5
Siêu phẩm giới hạn: Sky Villa & Sky Mansion - Sở hữu lâu dài ngay trung tâm Đà Lạt
3 tỷ • 50m²
60 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 1
Bán
10
MẶT TIỀN VIP TÂN BÌNH - KD ĐỈNH - LÔ GÓC NGANG 4M - 4 TẦNG BTCT - 45m2 - CHỈ 13.X TỶ
13.7 tỷ • 44m²
311.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tân Vạn , Biên Hoà
1.75 tỷ • 84m²
20.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ (LỘ 20) - PHƯỜNG AN HOÀ NINH KIỀU CẦN THƠ - TIẾP GIÁP MT ĐƯỜNG CMT8 GẦN CHỢ TRẦN VIỆT CHÂU
25.5 tỷ • 106.4m²
239.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa