Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Thiện Tân / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Thiện Tân, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Căn hộ PHÚ TÀI RESIDENCES 70m, 2PN, 2WC - QUY NHƠN
2 tỷ • 70m²
28.57 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
6
🏡🏡🏡 **BÁN NHÀ CỰC ĐẸP KHU THANH KHÊ - GẦN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG - TIỆN NGHI VÔ ĐỐI** 🏡🏡🏡
3.9 tỷ • 63m²
61.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Bán nhà mới đường Bình Đông, P. 14, Q. 8
3.75 tỷ • 36m²
104.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
6
Nhà vườn view kênh xã Hoà Phú, huyện Châu Thành, Long An
3.5 tỷ • 458m²
7.64 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Hòa Phú

Bán
9
TOÀ CĂN HỘ MẶT TIỀN THẠCH LAM – GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG
16.9 tỷ • 81m²
208.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
12
Nhà Mới Đón Tết - Cơ Hội Sở Hữu Nhà Phố Hẻm Đường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Q2 cũ)
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi