Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Mã Đà / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Mã Đà, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG VUÔNG VỨC, NGAY CẦU BÌNH LỢI, GẦN GIGA MALL – CHỈ 3.7 TỶ (48M²)
3.3 tỷ • 48m²
68.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Đường 16m Khu Dân Cư Điền Phúc Thành QUận 9 Diện Tích 210m2 Giá 8,5 Tỷ
8.5 tỷ • 210m²
40.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán nhà độc lập 3 tầng x 60 m2 ngõ 5 m. Ô tô đỗ cửa ngày đêm tại Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
2.55 tỷ • 60m²
42.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
8
Cần bán căn nhà tại Vĩnh Ngọc, Nha Trang
2.6 tỷ • 75.3m²
34.53 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
Bán căn Mặt ngõ 172 NGUYỄN CÔNG HOÀ , Dân xây Độc lập
2.19 tỷ • 31m²
70.65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
12
Bán nhà riêng Hóc Môn 3 phòng ngủ
695 tr. • 45m²
15.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, Tt. Hóc Môn