Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Thạnh Phú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
3
540 TRIỆU/NĂM– NHÀ TRỌ VIP 45 PHÒNG – KINH DOANH SẦM UẤT – 180M2 – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 180m²
37.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Bán căn nhà hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, phường 4, Tân An
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
4
🔥 LÔ ĐẤT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG – NAM ĐÀ NẴNG – KHÔNG GIAN CỰC ĐẸP! 🔥
1.65 tỷ • 418m²
3.95 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
5
Bán 02 Lô Đất Liền Kề Mặt Đường BV Yên Sơn - Tổ 16, Phường An Tường, TP. Tuyên Quang
2 tỷ • 240m²
8.33 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. An Tường

Bán
6
📈🌊 THE SOLEIL ĐÀ NẴNG – BÀI TOÁN ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN MẶT BIỂN MỸ KHÊ
2.7 tr. • 37m²
0.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân