Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Tân Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 120m²
83.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Trị, Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
15.06 tỷ • 502m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
4
2 Lô liền Kề - Mỹ Đa Tây 8 – Nam Việt Á – Đà Nẵng
16.5 tỷ • 200m²
82.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
5
Bán lô đất hẻm tại thôn Võ Cạnh, xã Vĩnh Trung, TP Nha Trang giá 1 tỷ 550
1.55 tỷ • 63m²
24.6 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
5
(D063) Đất thổ cư hẻm đường số 38 Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
5.4 tỷ • 89m²
60.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh