Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Trị An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Trị An, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà hẻm đối diện Cục Thi Hành Án Quận 12
8.5 tỷ • 144m²
59.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
9
CƠ HỘI ĐẦU TƯ – NHÀ 2 MẶT TIỀN KINH DOANH PHỐ HỒ NGHINH – SẴN DÒNG TIỀN
27.9 tỷ • 100m²
279 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Bán cặp đất ven biển Mỹ Khê mặt tiền đường Dương Tự Minh, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 180m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Biệt Thự Garland, KDC Gia Hoà, Phước Long B, Quận 9.
21 tỷ • 214m²
98.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
Bán Nhà ấp Thanh Bình, xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh
780 tr. • 270m²
2.89 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. An Bình

Bán
5
Nhà 2 tầng kiệt Hùng Vương – Trung tâm Đà Nẵng
3.18 tỷ • 50m²
63.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
Bán lô đất đẹp giá rẻ tại Vĩnh Hoà, diện tích 92m2 chỉ 3.5 tỷ
3.5 tỷ • 92.4m²
37.88 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Bán đất KDC gần bến xe tân đông hiệp p.Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.3 tỷ • 60m²
38.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp