Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / X. Phú Lý / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Lý, Huyện Vĩnh Cửu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cần Ra Nhanh , Xót 1 Nền Duy Nhất Giá Tốt Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1.75 tỷ • 90m²
19.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
8
Bán homestay 4 tầng đường Nguyễn Hữu Trí Cồn Khương, P. Cái Khế, Q. Ninh Kiều, Tp Cần Thơ
22 tỷ • 350m²
62.86 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG MINH CHÁNH, P. HOÁ AN, TP. BIÊN HOÀ
3.1 tỷ • 128m²
24.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
4
Nhà c4 vừa xây xong P. Tân Định, Tp. Bến Cát, Bình Dương
1.8 tỷ • 115m²
15.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
3
Bán nhà hẻm, nhà nát, 2 phòng ngủ, 2 toilet
3.5 tỷ • 39.6m²
88.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
8
Chủ gửi Bán nhà độc lập 3 tầng 55m Phố Phương Lưu - Đông Hải 1, Hải An
2.85 tỷ • 55m²
51.82 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
6
Mua ngay căn biệt thự to giá rẻ gần Đại học Sư Phạm, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 128m²
46.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
5
Bán Nhà Chính Chủ 1 Trệt 1 Lầu Ngay Chợ Thành Nam, An Phú, Thuận An - Bình Dương
2.35 tỷ • 70m²
33.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú