Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / P. Cheo Reo / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Cheo Reo, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ 3 TẦNG ĐẸP – NGUYỄN LỮ - NGŨ HÀNH SƠN – 10,9 TỶ
10.9 tỷ • 90m²
121.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
ECOLIFE SIGNATURE – CĂN HỘ THƯƠNG MẠI CHUẨN XANH QUỐC TẾ EDGE + 78m2 + 2PN
2.5 tỷ • 78m²
32.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
3
Bán lô đất trung tâm Phan Thiết
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
8
Kẹt Tiền Quá Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Sát Cạnh Sân Bay Long Thành - Tiềm Năng Tăng Giá Cực Tốt
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
6
Căn nhà vườn Xuân Đồng thiết kế theo mô hình farm mini mặt đường bê tông ngay khu dân cư
880 tr. • 500m²
1.76 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 2 TẦNG GIÁ TỐT – TRUNG TÂM LINH ĐÔNG - THỦ ĐỨC – 3.45 TỶ
3.45 tỷ • 50m²
69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
4
Bán nhà Nguyễn Gia Trí ( D2 ) P25 , Bình Thạnh
7.8 tỷ • 65m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25