Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / X. Ia Rbol / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rbol, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà cấp 4 gác lửng Bình Nhâm giáp Lái Thiêu
2.7 tỷ • 62m²
43.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm

Bán
6
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ KDC MẶT TRỜI ĐỎ, GẦN BV NHI ĐỒNG, GIÁP AN BÌNH - NINH KIỀU
2.69 tỷ • 40m²
67.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
2
Bán ~50m đất khu Hạ Đoạn 1 - Đông Hải 2 - Hải An - HP
1.3 tỷ • 48m²
27.08 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
7
Bán Gấp Đất Nền Kiến Á Liên Phường Quận 9 - Giá Tốt Nhất Thị Trường, Vị Trí Đắc Địa Cạnh Global City Liên hệ ngay: 0918153827 (Mr. Tình)
20 tỷ • 320m²
62.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
KHAI THÁC TIỀM NĂNG KINH DOANH TẠI VINHOMES SMART CITY!
5 tỷ • 100m²
50 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Tây Mỗ

Bán
4
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP NGUYÊN KHU ĐẤT 10HA
1 tr. • 10 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Tân, X. Tân Phúc

Bán
6
NHÀ 3 TẦNG ĐẸP – NGUYỄN LỮ - NGŨ HÀNH SƠN – 10,9 TỶ
10.9 tỷ • 90m²
121.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Bán nhà ngay trung tâm Hoà Thành, Tây Ninh
1.29 tỷ • 75m²
17.2 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, P. Long Thành Bắc