Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / X. Ia Sao / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Sao, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ PHƯỚC ĐỒNG - NHA TRANG
1.29 tỷ • 78.8m²
16.35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
4
GIẢM 200TR, BÁN RẺ NHÀ 3 TẦNG – 2 MẶT KIỆT – KIỆT CÙ CHÍNH LAN
2.78 tỷ • 47.5m²
58.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
5
MT Eastmark City giá ưu đãi 99m2, 3PN + 3WC, 2 ban công. Bán 4.1 tỷ
4.1 tỷ • 99m²
41.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm
4.05 tỷ • 73m²
55.48 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
6
Cần Bán Đất 80m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, Kinh Doanh Tốt
10.8 tỷ • 80m²
135 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Bán nhiều lô đất dự án Nam Phan Kikyo quận 9 giá từ 72 tr
13.4 tỷ • 150m²
89.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 1PN + Diện Tích 65m2 Giá 2,55 Tỷ Đã Vat
2.55 tỷ • 65m²
39.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường