Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / P. Hòa Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Hòa Bình, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán Nhà Phố 3 Lầu + Sân Thượng, Phường An Phú, Quận 2 Giá chỉ 18 ty
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú
Bán
8
🏡 Bán nhà phố liền kề Mega Village Khang Điền, 75m², 3 tầng, 4 PN, 3 toilet, giá tốt, pháp lý rõ ràng, liên hệ 0905 909490!
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
⭐⭐ MUA ĐẤT THỔ CƯ + TẶNG NHÀ CẤP 4 TÂN TRỤ, LONG AN
1.9 tỷ • 518m²
3.67 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Lãng

Bán
9
Chính chủ gởi bán căn nhà 1 trệt 1 lầu mới 100% tại KV5, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An
3 tỷ • 130m²
23.08 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG – TP NHA TRANG
2.47 tỷ • 132m²
18.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
9
CẦN BÁN GẤP VILLA 4 TẦNG – KHU PHỐ TÂY CHẾ LAN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 150M
16.5 tỷ • 130m²
126.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
Nhà cấp 4 – Lư Giang, Hòa Xuân, Đà Nẵng – 4 tỷ 250
4.25 tỷ • 125m²
34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân