Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / P. Đoàn Kết / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Đoàn Kết, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Siêu phẩm mới tinh ra lò chỉ nhô 1 tỷ sở hữu ngay 2 lô mặt đường thôn tuyến 2 Trục Đường Liên Xã tại Lão Phong - Tân Phong - Kiến Thụy
1.15 tỷ • 60m²
19.17 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Tân Phong

Bán
4
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - QUẬN HẢI AN, HẢI PHÒNG
1.5 tỷ • 56.5m²
26.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
5
N127 - Nhà Mới Đường 48 - HBC - Cuối Năm Đón Tết 2025
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
Nhà bán
4.9 tỷ • 67m²
73.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Trung Mỹ Tây

Bán
3
Cơ hội tốt nhất để sỡ hữu ngay nhà đẹp ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 34m²
147.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
2
Bán lô đất 137.5m2 tại Thôn An Lạc, Đức Thắng, Tiên Lữ, Hưng Yên
2.9 tỷ • 137.5m²
21.09 tr./m²
Hưng Yên, H. Tiên Lữ, X. Hải Thắng

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú