Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / P. Sông Bờ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Sông Bờ, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT TRÀ KHÊ - ANH DŨNG 🔥
1.65 tỷ • 59.5m²
27.73 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
5
Bán nhà mặt tiền. Đường Lê Phụng Hiểu, phường Vĩnh Bảo, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.
2.65 tỷ • 91m²
29.12 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Lợi

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
7
Chính chủ cần bán vài lô đất tại Khu Nhà Ở Long Vân, Bình Lợi
1.1 tỷ • 90m²
12.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
2
Bán lô đất Thôn Hiệp Đạt, xã Quảng Hiệp cũ, huyện Cư M’gar, Đắk Lắk
500 tr. • 1490m²
0.34 tr./m²
Đắk Lắk, H. Cư M'gar, X. Quảng Hiệp

Bán
10
BIỆT THỰ SIÊU ĐẲNG CẤP - KHU VIP NHẤT BÌNH THỌ!
215 tỷ • 1200m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
3
Sỡ hữu ngay cặp đất mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
70 tỷ • 280m²
250 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang