Nhà đất bán / Gia Lai / Tx. Ayun Pa / X. Ia Rtô / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rtô, Thị Xã Ayun Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán nền 97,8m2 đường số 6 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
1.12 tỷ • 97.8m²
11.45 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
2
Bán nhà cấp 4 đường Tùng Lâm 9, Hoà Xuân, Cẩm Lệ
2.69 tỷ • 100m²
26.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
Bán Nhanh 2 Sào 3 Cây Trồng Thôn 4 Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc
400 tr. • 2300m²
0.17 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hồng Sơn

Bán
5
CHỈ HƠN 6 TỶ – NHÀ 4 TẦNG ĐẸP HẺM Ô TÔ – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN – KHÁI TÂY 2 🔥
3.05 tỷ • 82m²
37.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu