Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Chư Don / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Don, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 23/10, TẶNG NHÀ HÀNG TRÊN ĐẤT. VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, PHƯỜNG PHƯƠNG SÀI, NGAY TTTP NHA TRANG. ĐƯỜNG RỘNG 30M
120 tỷ • 1155m²
103.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
5
Cần bán 2 lô liền kề Thôn Trung - Vĩnh Phương
1.45 tỷ • 105m²
13.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Phương

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn nhà phố Mega Ruby 10,2 tỷ
10.2 tr. • 84m²
0.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, Phường 4, Tp Tân An
3.4 tỷ • 135m²
25.19 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
6
Cần tìm chủ mới cho lô đất đẹp tại Giáng Nam 1 – Hòa Phước (nay là P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
2 tỷ • 114m²
17.54 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước