Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Hrú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Hrú, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mới đang hoàn thiện Tân Uyên, Bình Dương
3.25 tỷ • 161m²
20.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
Bán Đất Giang Điền, Trảng Bom Sát bên Tp. Biên Hòa
2.6 tỷ • 457m²
5.69 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Đường 16m Khu Dân Cư Điền Phúc Thành QUận 9 Diện Tích 210m2 Giá 8,5 Tỷ
8.5 tỷ • 210m²
40.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
8
🌟Bán Đất Mặt Tiền Võ Văn Kiệt Cần Thơ - 1093m2 Gần Stella Mega City, Giá Tốt Cho Nhà Đầu Tư!
22 tỷ • 1093m²
20.13 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% HẺM 65 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - BÌNH THỦY, CẦN THƠ
2.1 tỷ • 57m²
36.84 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An

Bán
2
Bán đất đường Bùi Bỉnh Uyên dt100m2 Giá 5ty350tl
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn