Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Hla / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Hla, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà Đúc 3 Tấm Full Nội Thất KDC Gần Vòng Xoay An Phú, Thuận An
3.7 tỷ • 61.1m²
60.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
5
Bán nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
7
🏡 **Cần bán nhà 2 mặt kiệt thông thoáng** 🌟
3.5 tỷ • 70m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Căn hộ tập thể Bách Khoa, 75m2, lô góc 3 mặt thoáng – Giá 4.18 tỷ, Full nội thất cao cấp!
4.18 tỷ • 75m²
55.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
6
Nhà 3 Tầng - mặt tiền Phan Đăng Lưu, gần Lê Thanh Nghị, Trung Tâm TP Đà Nẵng
16.8 tỷ • 100m²
168 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
Bán đất xã Cư Êbur lên phường Buôn Ma Thuột
760 tr. • 120m²
6.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
5
Cần bán biệt thự đồi Bervelly Hill - view biển
28 tỷ • 320m²
87.5 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp