Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Le / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Le, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ
1.95 tỷ • 50m²
39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bùi Hữu Nghĩa

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
12
Bán Đất Kèm Nhà Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM – Diện Tích 140m2, Giá 6.5 Tỷ
6.5 tr. • 140m²
0.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
4
Bán Đất KDC Kiến Á, Đường 12m, Gần Trục Đường 20m - Tiềm Năng Sinh Lời Cao
16.1 tỷ • 210m²
76.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
Chỉ cần thanh toán trước 450tr sở hưu ngay nhà 1 trệt, 1 lửng sổ riêng, thổ cư đường Long Chiến Bình Lợi - Vĩnh Cửu
1.55 tỷ • 90m²
17.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
5
Bán căn biệt thự gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 149m²
73.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh