Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Blứ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Blứ, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
🔥 HÀNG HIẾM TẠI VĂN GIANG - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG GIÁ TỐT 🔥
2.54 tỷ • 60m²
42.33 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Tân Tiến

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
4
Bán Lô Góc Giá Sốc 10.93 Tỷ, 4PN, 4WC Tại Đông Tăng Long, Quận 9 - Mặt Tiền Góc 12m, Pháp Lý Đầy Đủ!
10.93 tỷ • 283m²
38.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – KHU PHÂN Ô TOÀN BIỆT THỰ 496/ DƯƠNG QUẢNG HÀM – 5 TẦNG XỊN FULL CÔNG NĂNG, GARA Ô TÔ – 130M Ngang 5M - CHỈ 17 TỶ 5 TL
17.5 tỷ • 130m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
5
Bán Gấp Lô Đất Hẻm Cầu Dứa Phú Nông - Vĩnh Ngọc
2.45 tỷ • 143m²
17.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
6
Bán Căn Nhà Phố Siêu Đẹp - Kế Bên Emart Phan Văn Trị - kèm bộ ghế gỗ hiếm 1 tỷ - Phan Văn Trị, Phường An Nhơn
17.3 tỷ • 82.8m²
208.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình