Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Rong / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rong, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ LƯƠNG VĂN CAN – THUẬN HÓA, TP. HUẾ
4.1 tỷ • 135m²
30.37 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Cựu

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
5
Cần bán căn nhà P. Bình An , Tp Dĩ An
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT RẺ GẦN KCN PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH
460 tr. • 125m²
3.68 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Thanh Phước

Bán
2
2,2 Sào Đất 1 Mặt Tiền Đường Nhựa Sẹc 300m Đ.Trần Vĩnh Lộc & Ngay Gần KCN Giang Điền - An Viễn - Trảng Bom
6.8 tỷ • 2279m²
2.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn