Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Pưh / X. Ia Phang / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Phang, Huyện Chư Pưh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP PHẠM CÔNG TRỨ dt118m2 Giá 4ty450 tl nhẹ
4.45 tỷ • 118m²
37.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Cần Bán gấp Nhà ngay đường DT743, An Phú, Thuận An Bình Dương
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường hẻm Lương Văn Can, ( phường 2 cũ ) Trung Tâm Vũng Tàu
4.8 tỷ • 48.7m²
98.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán Lô Đất Đẹp Mặt Tiền Quốc Lộ 63, Phường Tân Xuyên, Tp Cà Mau
10 tỷ • 4372m²
2.29 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, P. Tân Xuyên

Bán
5
Cần Bán Đất Nhà Phố Kiến Á - Đối Diện Công Viên, Vị Trí Đắc Địa Gần Đường Liên Phường, Giá 79tr/m2
9.8 tỷ • 125m²
78.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
8
Bán homestay 4 tầng đường Nguyễn Hữu Trí Cồn Khương, P. Cái Khế, Q. Ninh Kiều, Tp Cần Thơ
22 tỷ • 350m²
62.86 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế