Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Cư Mốt / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư Mốt, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên

Bán
4
*CẦN BÁN NHÀ C4 TẠI KIỆT THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG 🏡
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
Nhà phố thương mại
2.3 tỷ • 219m²
10.5 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, Tt. Lai Uyên

Bán
6
💘💘Cần tìm chủ mới cho căn nhà tại Trảng Dài – Vị trí đẹp, giá tốt!
1.69 tỷ • 76.5m²
22.09 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
TÚ XƯƠNG - HIỆP PHÚ QUẬN 9 - NHÀ 2 TẦNG - 122m2- 6.2TỶ
6.2 tỷ • 122m²
50.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
3
🔥🔥 **CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 4 TỶ 250!** 🔥🔥
4.25 tỷ • 69m²
61.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
Bán đất 2 Mặt tiền sát biển bãi sau Thuỳ Vân, Vũng Tàu
85 tỷ • 755m²
112.58 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú