Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Ea Sol / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Sol, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu - KDC Nam Khang, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Quận 9
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Lô đất Bê tông 6m Hòa Châu – Gần QL1A – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 124m²
10.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Lô đất thổ cư hẻm 20 Đặng Văn Truyện, phường 5, TP. Tân An, Long An
1.15 tỷ • 148m²
7.77 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Trần Văn Ơn, Tân Phước Khánh, TP. Tân Uyên
2.3 tỷ • 99m²
23.23 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
Bán Đất Đường (7m5) Phan Triêm Hoà Xuân-Cẩm Lệ- Đà Nẵng
4.2 tỷ • 96.3m²
43.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ RIÊNG TẠI ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, GIÁ CỰC CHẤT 3,6 TỶ, 77M2, 2PN, 1WC
3.6 tỷ • 77m²
46.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
9
Căn hộ chung cư diện tích 69,56m2 2PN Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải