Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Ea Hiao / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Hiao, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
6
BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN 2 LẦU 41 M2, PHAN ĐÌNH PHÙNG, H 3 GÁC, CĂN GÓC 2 MT HẠ CHÀO 6 TỶ
6 tỷ • 41m²
146.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
3
Lô đất 2 mặt tiền TDC Hòa Châu – 212m2
4.1 tỷ • 212m²
19.34 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Bán đất phân lô Thạch Bàn – Diện tích 51m2- mặt tiền 5m- Giá bán 14.85tỷ.
14.85 tỷ • 51m²
291.18 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
5
Nhanh tay mua ngay lô đất gần biển Xuân Thiều, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 99m²
30.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh