Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Dliê Yang / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dliê Yang, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP BỐN HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, PHƯỜNG 10, TPVT
4.15 tỷ • 104m²
39.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
3
Bán đất thổ cư 500m2 tại Ấp Cây Thông Trong, xã Cửa Dương, TP. Phú Quốc, Kiên Giang - Giá 500 tr
1.8 tỷ • 500m²
3.6 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Cửa Dương

Bán
3
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐẸP – TRẦN HUY LIỆU, TP. VŨNG TÀU
5.5 tỷ • 64m²
85.94 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất tại khu Công An Thanh Châu, Phủ Lý
2 tỷ • 99m²
20.2 tr./m²
Hà Nam, Tp. Phủ Lý, P. Thanh Châu

Bán
5
NHÀ HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN ĐẬU - DT 44m2 - CÁCH MẶT TIỀN CHỈ 12M
8.3 tỷ • 44m²
188.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
3
Bán nhà chính chủ mặt tiền Đặng Văn Ngữ, P.13, Q. Phú Nhuận
15.6 tỷ • 55m²
283.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
7
Bán biệt thự 2 mặt tiền gần sân bay quốc tế và đường Nguyễn Văn Linh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 195m²
102.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây