Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Ea Khal / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Khal, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Lô đất đẹp tại TDP Ngọ Dương 2 - phường An Hoà
1.79 tỷ • 102m²
17.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Hoà

Bán
8
Bán nhà mặt tiền 209 Nguyễn Thượng Hiền, P6, Q. Bình Thạnh
18.6 tỷ • 88m²
211.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 06

Bán
8
Bán Biệt Thự Đơn Lập Đường 2, Khu Nhà Ở Nhật Minh, P.16, Q.8 - Giá 25 Tỷ (TL)
25 tỷ • 190m²
131.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 16

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường nhựa Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên
2.6 tỷ • 129m²
20.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 54 ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, PHƯỜNG EATAM, TP. BMT
1.99 tỷ • 105m²
18.95 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH – CHỢ DUY HÒA, TP. BMT
4.5 tỷ • 128.3m²
35.07 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Khánh Xuân

Bán
Căn nhà góc 2 Mặt Tiền đường Nguyễn Văn Nguyên và Lê Văn Lương
3.8 tỷ • 108m²
35.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
Đất biệt thự gần biển đường Võ Văn Kiệt, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12.9 tỷ • 166m²
77.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ