Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / X. Ea Ral / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Ral, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chốt ngay nhà đẹp gần biển đường Võ Nguyên Giáp, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Kẹt Tiền Trả Nợ - Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn 2100m2 Dầu Giây, Đồng Nai
780 tr. • 1000m²
0.78 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
4
Bán đất khu bàn cờ ấp 1, Xuân Tâm, Xuân Lộc
980 tr. • 168.9m²
5.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Xuân Tâm

Bán
6
Bán trang trại thôn Giao Tiến, Thống Nhất, Thành Phố Lào Cai
3.35 tỷ • 6000 ha
0 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, X. Thống Nhất

Bán
4
🏖 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG**🌊
6.9 tỷ • 90m²
76.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An
Bán
3
🔥 BÁN BIỆT THỰ KHU COMPOUND LOUIS GARDEN - PHÚ HỮU, QUẬN 9 - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
12 tỷ • 105m²
114.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Nhà lầu 1 trệt sổ riêng thổ cư thuộc khu Thiện Tân - Trảng Dài Giá chỉ 2 tỷ 350tr
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG - GẦN CẦU RẠCH VINH ĐƯỜNG BÔNG VANG MỸ KHÁNH. PHONG ĐIỀN
1.69 tỷ • 139m²
12.16 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Mỹ Khánh