Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea H'leo / Tt. Ea Drăng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Ea Drăng, Huyện Ea H'leo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 LÔ GÓC SIÊU ĐẸP THÂM TÂM – NGAY CHÂN CẦU KHUÊ ĐÔNG 🔥
14.5 tỷ • 263m²
55.13 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
6
Săn ngay toà CHDV gần biển Tân Trà, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 100m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Bán rẫy xã Kiến Thành - huyện Đắk R'Lấp - tỉnh Đắk Nông
3.6 tỷ • 2.13 ha
0.17 tr./m²
Đắk Nông, H. Đắk R'lấp, X. Kiến Thành

Bán
3
Bán Nhà Lô Góc Mai Trung Thứ, 4 Tầng, Ngõ Rộng 7m, Ô Tô Đỗ Cửa, Giá 4.1 Tỷ
4.1 tỷ • 56m²
73.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
3
Bán nhà xây 2 tầng Hạ Đoạn 2, Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng
1.8 tỷ • 63m²
28.56 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
4
GIẢM MẠNH!!! UNG VĂN KHIÊM – SÁT HUTECH – 52M2– CHỈ 6 TỶ TL
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
1.2 tỷ • 30m²
40 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải