Nhà đất bán / Gia Lai / H. Đăk Pơ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Đăk Pơ, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
SIÊU PHẨM GÒ VẤP - HXH - MỘT TRỤC SÁT MẶT TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP - 3 TẦNG - 32M2 - GIÁ CHỈ 5.55 TỶ TL
5.55 tỷ • 32m²
173.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – XE HƠI VÀO NHÀ – GẦN MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU - P16 - GV
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
6
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn đẹp gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 184m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
4
Bán đất Lô Góc KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, TP. Thủ Đức
18.2 tỷ • 96m²
189.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
Bán nhà Quang Trung - F14 - Gò Vấp
3.36 tỷ • 29.2m²
115.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU GẦN BIỂN BÃI SAU P2. TPVT
6.2 tỷ • 95m²
65.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2