Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Đống Đa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Đống Đa, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
6
CHUNG CƯ HH LINH ĐÀM - 2 PHÒNG NGỦ
2.6 tỷ • 66m²
39.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Hoàng Liệt

Bán
Nhà mới Sổ riêng đường Đào Duy Từ, Phường 4, Đà Lạt
4 tỷ • 42.9m²
93.24 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 4

Bán
3
Bán Nhà Phố 1 Trệt 3 Lầu Hẻm 178 Đường Trần Phú
14.5 tỷ • 140m²
103.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÝ TƯỞNG KINH DOANH KHÁCH SẠN
36.5 tỷ • 306m²
119.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Lô góc KDC gần Bến Xe Đức Long – 130m2 – 2 tỷ xx
2.85 tỷ • 131m²
21.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
Mua ngay căn biệt thự đẹp ở khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
23 tỷ • 300m²
76.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
NỀN HẺM 192-194 ĐƯỜNG NGUYỄN THÔNG, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
2.35 tỷ • 103m²
22.82 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới