Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Hội Thương / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Hội Thương, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ VÀ ĐẤT MẶT TIỀN QL57 AN KHÁNH, CHÂU THÀNH, BẾN TRE
8 tỷ • 1600m²
5 tr./m²
Bến Tre, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
8
Bán nhà Hóc Môn 2 phòng ngủ
725 tr. • 40m²
18.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, Tt. Hóc Môn

Bán
3
Nhà Bán Nội bộ đường Hàn Mặc Tử Trung Tâm Quy Nhơn
2.5 tỷ • 45m²
55.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
Bán nền Thổ cư thuộc khu vực III, phường Lái Hiếu, Tp. Ngã Bảy, Hậu Giang
400 tr. • 95m²
4.21 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Ngã Bảy, P. Lái Hiếu

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA - KDC HỒNG PHÁT
9.99 tỷ • 90m²
111 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình