Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Thống Nhất / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Thống Nhất, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
4
Bán nhà 3 tầng gần cổng Lideco, P. Cao Thắng – Hạ Long ô tô đỗ cửa
3.1 tỷ • 50.5m²
61.39 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
3
Bán ô đất khu đa giác 4 đẹp phường Hùng Thắng, Tp. Hạ Long
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hùng Thắng

Bán
3
🍀🍀BÁN NHÀ TRỌ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHƯỜNG NGÔ MÂY – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ 7,3 TỶ
7.3 tỷ • 65m²
112.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
NỀN GỐC 2 MẶT TIỀN DIỆN TÍCH RỘNG KV4 BA LÁNG QUẬN CÁI RĂNG, CẦN THƠ
2.49 tỷ • 370m²
6.73 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Ba Láng

Bán
9
HẺM XE HƠI THÔNG, THUẬN TIỆN KINH DOANH, NHÀ 4 TẦNG 4X16M PHAN HUY ÍCH, GÒ VẤP, XE TẢI ĐẬU CỬA
8.5 tỷ • 64m²
132.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14