Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Phù Đổng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Phù Đổng, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ĐẸP LUNG LINH
4.65 tỷ • 37.5m²
124 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Bán căn nhà phường Bình Hưng - TP. Phan Thiết
1.19 tỷ • 54m²
22.04 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
4
Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An
1.2 tỷ • 1000m²
1.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Bình Đức

Bán
2
Bán biệt thự đường 20m khu Villa Park đường Bưng Ông Thoàn, Tp Thủ Đức
18.5 tỷ • 136m²
136.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán Nhà Phố Thương Mại Park Hills – L24.13: Vị trí đắc địa, giá trị vượt trội
25.8 tỷ • 396m²
65.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
6
🏡🏡🏡 **BÁN NHÀ CỰC ĐẸP KHU THANH KHÊ - GẦN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG - TIỆN NGHI VÔ ĐỐI** 🏡🏡🏡
3.9 tỷ • 63m²
61.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
Siêu Phẩm – NGŨ HÀNH SƠN – 90m2 đường 6m - Giá 6,85 tỷ
6.85 tỷ • 90m²
76.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Hàng hiếm – Lô đất 4 mặt tiền – 180m2 – Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn – Hơn 10 tỷ xíu
11.3 tỷ • 180m²
62.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ