Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Ia Kring / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Ia Kring, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P4, TPVT
11.7 tỷ • 131.6m²
88.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
*CẦN BÁN NHÀ C4 TẠI KIỆT THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG 🏡
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Nhà cấp 4 Phan Đăng Lưu – 119m2 – 11 tỷ 500
11.5 tỷ • 119m²
96.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
5
Nhà gác đúc kiệt 2.5m – Phan Kế Bính, Q. Hải Châu
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
Bần bán căn nhà hẻm 72 Nguyễn Thiện Thuật, phường Thắng Nhất
1.55 tỷ • 60m²
25.83 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
12
Bán biệt thự mặt tiền đường 835 Nguyễn Duy Trinh
13 tỷ • 188m²
69.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc