Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Hội Phú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Hội Phú, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Săn ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
5.99 tỷ • 60m²
99.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Nhà bán Sổ Riêng GÓC 2 MẶT TIỀN , phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
5.8 tỷ • 75m²
77.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
26.7M2, BÌNH ĐÔNG, QUẬN 8, CHỈ 2.9 TỶ
2.9 tỷ • 26.7m²
108.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14

Bán
4
BÁN ĐẤT – TẶNG NHÀ MỚI 7 TẦNG NGỌC THỤY, LONG BIÊN – LÔ GÓC SIÊU HIẾM
20.5 tỷ • 47m²
436.17 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Ngọc Thụy
Bán
BÁN GẤP BIỆT THỰ SANG TRỌNG - GIẢM SÂU 80 TỶ CÒN 56 TỶ!
50 tỷ • 600m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
12
Độc Quyền 10 Căn Hộ MT Eastmark City - View Sông, Giá Từ 2,58 Tỷ!
2.58 tỷ • 65m²
39.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
BÁN ĐẤT GẦN NGÃ BA CÂY ĐIỆP TP. DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.5 tỷ • 122m²
28.69 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu