Nhà đất bán / Gia Lai / Tp. Pleiku / P. Tây Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tây Sơn, Thành Phố Pleiku
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán gấp đất THỔ CƯ đường Duy Tân (gần cổng chào Bảo Vinh), tổng diện tích 173.5 m2
1.19 tỷ • 173.5m²
6.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh
Bán
4
Chính Chủ Gửi Căn Hộ Mặt Tiền Đường Vành Đai 3 Thủ Đức Giá 39 triệu/m2
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán đất biệt thự gần bãi tắm non nước, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 157m²
44.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
3
CĂN HỘ 2PN - 2WC, 77m2, MỚI BÀN GIAO, GIÁ CỰC TỐT TRƯỚC TẾT
2.5 tỷ • 77m²
32.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu
Bán
5
Bán căn hộ cao cấp ven sông TP Thủ Đức, đang bàn giao 39 triệu/m2
39 tr. • 63m²
0.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG - FULL CÔNG NĂNG - KHU VỰC TRUNG TÂM TP ĐÀ NẴNG
7.65 tỷ • 95m²
80.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung