Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Dray Bhăng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Dray Bhăng, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính chủ bán nền Biệt Thự An Thới Phú Quốc 218m2 hơn 3 tỷ
3.6 tỷ • 218m²
16.51 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, P. An Thới

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô đường Châu Văn Bảy, Tp.Tân An, Long An
1.5 tỷ • 110.4m²
13.59 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 7

Bán
3
Bán nhà mới đang hoàn thiện Tân Uyên, Bình Dương
3.25 tỷ • 161m²
20.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
6
NHÀ HẺM CHÍNH 55 PHAN ĐĂNG LƯU, PLEIKU
1.75 tỷ • 72.5m²
24.14 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Thống Nhất

Bán
7
🏘 Bán nhà 3 tầng mặt chính moong Y tế - Hà Lầm, Hạ Long
2.29 tỷ • 83.2m²
27.52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
9
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐÚC THẬT – SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% NGAY CHỢ TRẢNG DÀI
2.89 tỷ • 64.5m²
44.81 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán Nhà 5 Tầng Khu Vực Trung Tâm - Chợ Loong Toong - Đường Tô Hiến Thành
8.8 tỷ • 60m²
146.67 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
4
Bán gấp nhà Mặt Tiền đường Bà Triệu, Vũng Tàu
8.89 tỷ • 76m²
116.97 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4