Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Hòa Hiệp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Hiệp, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN SẮC KIM – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🔥
5.65 tỷ • 96m²
58.85 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán căn nhà 2 tầng mới xây đường Lý Đạo Thành, Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
BÁN ĐẤT 2 MT TĐC VIỆN SỐT RÉT P. QUY NHƠN BẮC, TỈNH GIA LAI
2.4 tỷ • 72m²
33.33 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Bắc

Bán
6
DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG – CHO TÒA CĂN HỘ MỚI TINH AN THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
25 tỷ • 91m²
274.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
2
HXH thông Khu Phan Xích Long, gần mặt tiền Phan Đăng Lưu, P1, Phú Nhuận
5.1 tỷ • 24.5m²
208.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
3
MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA 10M - TÂN THỚI NHẤT - 4X15M - QUẬN 12 - GIÁ 5.8 TỶ
5.8 tỷ • 60m²
96.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Nhất