Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Ea Hu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Hu, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ GẦN CHỢ AN THỚI
1.95 tỷ • 48m²
40.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
NỀN TRỤC CHÍNH D1 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN LỘ 30M
3.4 tỷ • 85m²
40 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
Chính chủ bán căn hộ chung cư An Bình Plaza 97 phố Trần Bình căn hộ 3pn 2wc dt:giá 6 tỷ ( có thương lượng )
6 tỷ • 70m²
85.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU NAM HÒA XUÂN – GẦN SÔNG THOÁNG MÁT – Giá 4,x tỷ
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
9
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - HẺM 311 - NGUYỄN VĂN CỪ - CẦN THƠ
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
5
🏡🏡🏡 Cần bán gấp căn nhà vừa mới hoàn thiện Tân Kim - Cần Giuộc - Long A
2.7 tỷ • 109m²
24.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
3
Đất thổ cư gần KCN Phan Thiết
1.5 tỷ • 150m²
10 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm