Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Ea Ning / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Ning, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ 3 TẦNG ĐẸP – NGUYỄN LỮ - NGŨ HÀNH SƠN – 10,9 TỶ
10.9 tỷ • 90m²
121.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Đào Duy Từ Đông Hoà
3.65 tỷ • 50m²
73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
Săn ngay nhà 3 tầng kiệt nhựa gần đường Hà Huy Tập, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 140m²
35.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
4
Đất Thành Phố Mới Bình Dương
5 tỷ • 277.65m²
18.01 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp mặt ở khu phố tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
5
(D063) Đất thổ cư hẻm đường số 38 Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
5.4 tỷ • 89m²
60.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN 7 TẦNG – GÓC 2 MẶT TIỀN PHỐ TÂY AN THƯỢNG – CÁCH BIỂN 500M
69 tỷ • 165m²
418.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An