Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Ea Ktur / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Ktur, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.9 tỷ • 90m²
54.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
3
Bán Nhà Cấp 4 Ngõ Lê Hoàn, TP. Hà Giang
2 tỷ • 89m²
22.47 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Nguyễn Trãi

Bán
4
Bán Tòa CHDV VIP Phương Canh, Nam Từ Liêm, 9 Tầng, Ô Tô Tránh, DT 90m2, Mặt Tiền 4.5m, Giá 23.5 Tỷ
23.5 tỷ • 90m²
261.11 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học, Vạn Thạnh, Nha Trang.
13.5 tỷ • 82m²
164.63 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
3
Bán đất Bắc Xuân An, Phan Thiết - đối diện phòng kỹ thuật công an Tỉnh
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
2
Bán 693m2 đất có 300m2 ONT Gò Sạn, Bắc Phong, Ninh Thuận
2.2 tỷ • 693m²
3.17 tr./m²
Ninh Thuận, H. Thuận Bắc, X. Bắc Phong

Bán
4
Bán lô đất nhà vườn biệt thự Núi Voi, Cao Ngạn
3.8 tỷ • 1800m²
2.11 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, X. Cao Ngạn