Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Cư Kuin / X. Ea Bhốk / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Bhốk, Huyện Cư Kuin
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Diện tích 56m2 – mặt tiền 4,5m – xây 3,5 tầng hiện đại, Lê Chân, Hải Phòng
4.8 tỷ • 56m²
85.71 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
7
🔥 Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền, full nội thất, gần vòng xoay Phú Hữu – Giá chỉ 7.75 tỷ
7.75 tỷ • 72.9m²
106.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Mặt tiền Nhựa 6m Nguyễn Thị Lầu - Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ
785 tr. • 120m²
6.54 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
7
Bán Nhà Vườn Gần ủy ban Phong Nẫm - Phan Thiết
940 tr. • 100m²
9.4 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Ô ĐẤT GIÁ RẺ – TĐC AO SEN, KHU 7 CÁI DĂM, BÃI CHÁY
4.94 tỷ • 95m²
52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy